– Tên sản phẩm: Bộ mã hõa vòng Quay EP58HB8-90-3F-N-24 Autonics
– Dòng : EP58HB
– Cường độ dòng điện : Max. 32mA
– Ngõ ra điều khiển : NPN mạch thu hở
– Nguồn cấp : 12-24VDC ±5% (sóng P-P max. 5%)
– Đường kính ngoài trục : Ø8mm
– Vỏ : Ø58mm
– Hướng quay : CW
– Điện áp dư : Max. 1VDC
– Độ phân giải : 90P/R
– Mô-men khởi động : Max. 90gf.cm (max. 0.00882N.m)
– Độ phân giải cho phép tối đa : 3000rpm
– Tần số đáp ứng tối đa : 35kHz
– Độ bền điện môi : 750VAC 50/60Hz/60s
– Loại kết nối : Loại cáp trục
– Mã ngõ ra : Mã Gray
– Phụ kiện : Giá đỡ cố định
– Nhiệt độ môi trường : -10-70°C
– Độ ẩm môi trường : 35-85%RH