– Tên sản phẩm : Bộ mã hóa vòng quay tương đối E40H12-1000-6-L-24 Hanyoung
– Mô-men khởi động : Max. 50gf·cm
– Đường kính trong trục : Ø12mm
– Loại kết nối : Cáp
– Pha ngõ ra : A, A-, B, B-, Z, Z-
– Trọng lượng : 160g
– Cấp bảo vệ : IP50
– Đường kính : Ø40mm
– Loại : Lỗ
– Độ ẩm môi trường : 35-85% RH
– Tần số đáp ứng tối đa: 300kHz
– Điện áp nguồn : 12-24VDC
– Nhiệt độ môi trường : -10-70°C