– Tên sản phẩm: Bộ mã hóa vòng quay tương đối E40HB10-5000-3-N-5-C Autonics
– Loại : Lỗ liền thân
– Tần số đáp ứng tối đa : 300kHz
– Điện áp nguồn : 5VDC
– Dòng : E40HB
– Pha ngõ ra : A, B, Z
– Mô-men khởi động : Max. 50gf·cm
– Độ phân giải : 5000P/R
– Đường kính trong trục : Ø10mm
– Mô-men xoắn khởi động : -10-70°C
– Phụ kiện : Khung gắn
– Loại kết nối : Giắc cắm cáp
– Ngõ ra điều khiển : NPN mạch thu hở
– Cấp bảo vệ : IP50
– Độ ẩm môi trường : 35-85% RH
– Đường kính : Ø40mm