– Tên sản phẩm : Bộ mã hóa vòng quay Ø40 HE40H-8-60-3-T-24 Hanyoung
– Lực quán tính : 4×10-6 kg·m² max.
– Loại trục : Trục rỗng
– Độ phân giải : 60 xung/vòng
– Tần số đáp ứng : 200kHz
– Dòng tiêu thụ: 60mA max.
– Đường kính trục : Ø8mm
– Thời gian đáp ứng: 1μs max.
– Đặc điểm kỹ thuật dây: Loại chuẩn
– Dòng : HE40H
– Ngõ ra điều khiển: Totem-pole
– Pha ngõ ra : A, B, Z
– Điện áp nguồn : 12-24VDC
– Mo-men xoắn khởi động: 4×10-3 N.m
– Độ ẩm hoạt động : 35-85% RH
– Nhiệt độ hoạt động : -10-60°C
– Dòng tiêu thụ : 60mA max.