– Tên sản phẩm: Bộ mã hóa vòng quay HE50B-8-1024-3C-O-24 Hanyoung
– Dòng : HE50B
– Điện áp nguồn : 12-24VDC
– Đường kính trục ngoài : ø8mm
– Loại trục : ø50mm
– Thời gian đáp ứng : 1µs max.
– Số xung trên mỗi vòng quay : 1024
– Tần số đáp ứng tối đa : 300kHz
– Dòng tiêu thụ : 70mA max.
– Nhiệt độ môi trường : -10-60°C
– Đặc điểm kỹ thuật dây : 5P, ø5mm, dài 1.5m, cáp shield
– Loại đầu ra : NPN collector hở
– Loại pha : A, B, /Z
– Cấp bảo vệ : IP50
– Độ ẩm môi trường : 35-85%RH