– Tên sản phẩm: Bộ mã hóa vòng quay tương đối E58SS6-1000-3-T-24-C Autonics
– Loại : Loại trục đồng bộ
– Tần số đáp ứng tối đa : 300kHz
– Điện áp nguồn : 12-24VDC
– Dòng : E58SS
– Pha ngõ ra : A,B,Z
– Mô-men khởi động : Max. 90gf·cm
– Độ phân giải : 1000P/R
– Đường kính ngoài trục : Ø6mm
– Mô-men xoắn khởi động : -10-70°C
– Phụ kiện : Khớp nối Ø6mm, giá đỡ
– Loại kết nối : Loại giắc cắm cáp hướng trục/xuyên tâm
– Ngõ ra điều khiển : Totem pole
– Cấp bảo vệ : IP50
– Độ ẩm môi trường : 35-85% RH
– Đường kính : Ø58mm