5 lý do nên sử dụng biến tần AC810-I20-T3-0037-0010 VEICHI
Những lý do nên sử dụng biến tần AC810-I20-T3-0037-0010 VEICHI
  • Sản phẩm có công suất lên tới 18.5kW và dòng điện đầu ra 37A, được thiết kế chuyên dụng để vận hành các động cơ lớn trong các môi trường khắc nghiệt.
  • Được thiết kế với kích thước 100*350*305mm, trọng lượng nhẹ ≤ 8.2kg, giúp tiết kiệm diện tích lắp đặt, cho phép bố trí được nhiều thiết bị hơn trong cùng một tủ điện.
  • Hỗ trợ dải tín hiệu ngõ vào analog đa dạng -20mA đến +20mA và -10V đến +10V  , phù hợp với các ứng dụng đòi hỏi độ chính xác cao và khả năng đảo chiều mượt mà.
  • Trang bị các ngõ vào/ra điều khiển đa năng Relay, DIO và điện áp vào dải rộng 537~679VDC giúp sản phẩm không chỉ hoạt động ổn định mà còn dễ dàng thích nghi với nhiều cấu trúc hệ thống máy móc khác nhau, nhờ đó giảm thiểu thời gian bảo trì và dừng máy.